วันศุกร์ที่ 17 พฤศจิกายน 2566
ณ.ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลหลักแก้ว โดย นายกโกมล แพทอง นายกองค์บริหารส่วนตำบลหลักแก้ว และนางสาวมะลิ สุขใส ปลัด องค์การบริหารส่วนตำบลหลักแก้ว กิจกรรมส่งเสริมการอ่านและการเรียนรู้ ที่หลากหลาย เชื่อมโยงระหว่างในระบบโรงเรียนและภายนอกโรงเรียน ห้องสมุดเคลื่อนที่เชิงรุกห้องสมุดประชาชนเฉลิมราชกุมารีโดยศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวิเศษชัยชาญ #ผลการเรียนรู้ที่ได้ : ผู้เรียนให้ความสนใจ มีความคิดริเริ่มสร้างสรรค์ มีจินตนาการ เกิดการพัฒนาการด้านกล้ามเนื้อมัดเล็กในการระบายสี และสนุกการฟังนิทานสอนใจ
#นายกโกมลแพทอง#องค์การบริหารส่วนตำบลหลักแก้ว
![](https://www.lakkaeo.go.th/th/wp-content/uploads/2023/12/401739835_1389958938563108_7611245884470489273_n-1024x768.jpg)
![](https://www.lakkaeo.go.th/th/wp-content/uploads/2023/12/403832804_1389958585229810_7265358359821741961_n.jpg)
![](https://www.lakkaeo.go.th/th/wp-content/uploads/2023/12/401722579_1389958895229779_5981272338899689129_n-768x1024.jpg)
![](https://www.lakkaeo.go.th/th/wp-content/uploads/2023/12/403811853_1389958481896487_1589796006900266392_n.jpg)
![](https://www.lakkaeo.go.th/th/wp-content/uploads/2023/12/401789516_1389958875229781_3689404354412680747_n-768x1024.jpg)