วันอังคารที่ 13 ธันวาคม 2565 นายสหชัย แจ่มประสิทธิ์สกุล นายอำเภอวิเศษชัยชาญ เป็นประธานในพิธีเปิดงานโครงการบริหารจัดการขยะมูลฝอย “จังหวัดอ่างทอง” 1ครัวเรือน 1อถล 1ถังขยะเปียกลดโลกร้อน องค์การบริหารส่วนตำบลหลักแก้ว อำเภอวิเศษชัยชาญ จังหวัดอ่างทอง
![](https://www.lakkaeo.go.th/th/wp-content/uploads/2023/02/319764655_465011579167440_4222986064675852757_n-1024x768.jpg)
![](https://www.lakkaeo.go.th/th/wp-content/uploads/2023/02/319720360_821167472291005_176750265702300440_n-1024x768.jpg)
![](https://www.lakkaeo.go.th/th/wp-content/uploads/2023/02/319859040_889690605729036_8482967499083678065_n-1024x768.jpg)
อำเภอวิเศษชัยชาญ จังหวัดอ่างทอง
วันอังคารที่ 13 ธันวาคม 2565 นายสหชัย แจ่มประสิทธิ์สกุล นายอำเภอวิเศษชัยชาญ เป็นประธานในพิธีเปิดงานโครงการบริหารจัดการขยะมูลฝอย “จังหวัดอ่างทอง” 1ครัวเรือน 1อถล 1ถังขยะเปียกลดโลกร้อน องค์การบริหารส่วนตำบลหลักแก้ว อำเภอวิเศษชัยชาญ จังหวัดอ่างทอง