วันพุธที่ 8 มีนาคม 2566 นายโกมล แพทอง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหลักแก้ว มอบหมายกองช่างดำเนินการซ่อมแซมไฟฟ้าสาธารณะ ตามคำร้องใบคำร้อง บริเวณ หมู่ที่ 4 และหมู่ที่ 7 ตำบลหลักแก้ว อำเภอวิเศษชัยชาญ จังหวัดอ่างทอง
![](https://www.lakkaeo.go.th/th/wp-content/uploads/2023/03/333367483_995896528066361_8779328486342774228_n-1024x769.jpg)
![](https://www.lakkaeo.go.th/th/wp-content/uploads/2023/03/333511955_595499445768693_6968550951264685387_n-1024x769.jpg)
![](https://www.lakkaeo.go.th/th/wp-content/uploads/2023/03/335047108_560783522821075_6977627943664072887_n-1-1024x769.jpg)
อำเภอวิเศษชัยชาญ จังหวัดอ่างทอง
วันพุธที่ 8 มีนาคม 2566 นายโกมล แพทอง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหลักแก้ว มอบหมายกองช่างดำเนินการซ่อมแซมไฟฟ้าสาธารณะ ตามคำร้องใบคำร้อง บริเวณ หมู่ที่ 4 และหมู่ที่ 7 ตำบลหลักแก้ว อำเภอวิเศษชัยชาญ จังหวัดอ่างทอง