วันอังคารที่ 14 มีนาคม 2566 นายโกมล แพทอง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหลักแก้ว มอบหมายงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ดำเนินการตัดหญ้าบริเวณหมู่ที่ 5 และหมู่ที่ 8 (บริเวณบ่อสายธาร) ตำบลหลักแก้ว อำเภอวิเศษชัยชาญ จังหวัดอ่างทอง
![](https://www.lakkaeo.go.th/th/wp-content/uploads/2023/03/336064822_242231174812324_1875351559140128927_n-1-768x1024.jpg)
![](https://www.lakkaeo.go.th/th/wp-content/uploads/2023/03/335058241_225574709967352_3830725037041929498_n-1-768x1024.jpg)
![](https://www.lakkaeo.go.th/th/wp-content/uploads/2023/03/336258620_218456344094965_5279429850175179457_n-1-576x1024.jpg)
อำเภอวิเศษชัยชาญ จังหวัดอ่างทอง
วันอังคารที่ 14 มีนาคม 2566 นายโกมล แพทอง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหลักแก้ว มอบหมายงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ดำเนินการตัดหญ้าบริเวณหมู่ที่ 5 และหมู่ที่ 8 (บริเวณบ่อสายธาร) ตำบลหลักแก้ว อำเภอวิเศษชัยชาญ จังหวัดอ่างทอง